Thursday, November 13, 2014

MGOGORO WA MRADI WA MASOKO WAENDELEA HALMASHAURI YA RUNGWE WAAMURU MWANA SHERIA KUKATA RUFAA NA MRADI UKISIMAMA TANGU MWAKA 2012 WANANCHI WAKIKOSA MAJI

OFISI YA HALMASHAURI YA RUNGWE AMBAPO KIKAO CHA DHARULA KIMEFANYIKA KWA KUWEPO MEZANI AJENDA MOJA NAYO NI MAAMUZI MAZITO YA MRADI WA MAJI WA MASOKO AMBAPO MRADI UMESIMAMA KUTEKELEZWA TANGU MWAKA 2012 HADI SASA WANANCHI WA MASOKO HAWANA MAJI

MRADI WA MASOKO ULIANZA KTEKELEZWA 2009/2010 NA BAJETI YA MRADI ULIKISIWA KUWA TSH 4,754,773,420 HADI KUMALIZIKA KWA MRADI HUO WA MASOKO  NA MKATABA WA UJENZI UKIWA NA MKANDALASI LUCKY NA OSAKA CONSTRUCTION COMPANY LTD.

MWENYEKITI WA HALMASHAURI YA RUNGWE WILFRED MWAKASANGULA AKIFUNGUA KIKAO CHA BARAZA LA MADIWANI KIKAO CHA DHARULA KIKIWA NA AJENDA MOJA YA MGOGORO WA MRADI WA MAJI MASOKO AMBAO UMESIMAMA KUTEKELEZWA TANGU MWAKA 2012

BARAZA LA MADIWANI WALIPASWA KUSIKILIZA TAARIFA YA MRADI WA MAJI MASOKO KUHUSU UAMUZI WA MSURUHISHI UAMUZI ULIOTOLEWA TAREHE 16.07.2014, AMBAPO HALMASHAURI YA RUNGWE ILISHIDHWA KATIKA KESI HIYO NA KUAMULIWA KUKATA RUFAA AU KULIPA DENI LA CERTFICATE NA 3 YENYE THAMANI YA TSH 410,356,828/=IKIAMBATANA NA RIBA YA 24%




MWANASHERIA WA WILAYA YA RUNGWE MERICK LUVINGA AKIWASILISHA TAARIFA YA HUKUMU YA KESI YA MRADI WA MAJI MASOKO. MWANASHERIA ALIKUWA NA TAARIFA MBILI MOJA IKIWA NI KUILEZA BARAZA LA MADIWANI KUHISI HUKUMU NA MAAMUZI YAKE YA KUMLIPA MKANDALASI PESA ZAKE ALIZOTEKELEZA MRADI AMBAPO ANADAI CERTFICATE NA 3 ZENYE GHARAMA YA TSH 410,356,828/= NA 4 TSH 267,494,100/= HIVYO MSURUHISHI ALIAMULU HALMASHAURI YA RUNGWE KUMLIPA MDAI PESA KWAKUWA NI HAKI YA KAZI ALIZOZOFANYA AU KUKATA RUFAA. MWANASHERIA ALIMALIZA KWA KUTOA USHAURI WA KISHERIA KUWA KUKATA RUFAA NI HAKI YA MSINGI LAKIN KWA MWENENDO WA KESI HII NI HERI MKANDALASI ALIPWE PESA ZAKE NA HALMASHAURI KUANZA UTARATIBU WA UTEKELEZAJI WA MRADI WA MASOKO

NYARAKA ZA MRADI WA MAJI  MASOKOPIPED WARER SUPPLY SYSTEM AND CIVIL WORKS LGA/071/RDC/2009/10/38

MHE ANYIMIKE MWASAKILALI NCCR, AKIONGEA KATIKA KIKAO CHA DHARULA AMBAPO AMESEMA KUWA MRADI WA MAJI WA MASOKO NI PIGO KWA WANANCHI WA MASOKO NA VITONGOJI VYAKE AMBAPO WANANCHI WA MASOKO WANATAKA MAJI HUKU SERIKALI IKITENGA PESA KWA UTEKELEZAJI LAKINI VIONGOZI WANAINGIZA SIASA KATIKA KUTEKELEZA MRADI HUO KWA MASLAHI BINAFSI HIVYO HADI SASA HALMASHAURI INADAIWA KULIPA ZAIDI YA MILION MIA SABA HADI SASA KWA MKANDARASI KUTOKANA NA MGOGORO USIO NA MASLAHI KWA WANANCHI NA ITAFIKIA HALMASHAURI KUFILISIWA NA NDIPO LITAKUWA ANGUKO LA CHAMA TAWALA KATIKA UCHAGUZI UJAO

MHE, LAWRENCE NYASA KATA YA ISONGOLE CCM, MMOJA WA MADIWANI KATI YA WATATU WALIOONGEA AKITOA HOJA YA KUMUAMURU MWANASHERIA KWENDA MAHAKAMAN KUKATA RUFAA YA KESI NA MADIWANI WAKAPITISHA AZIMIO LA KUKATA RUFAA IKIWA NI TOFAUTI NA USHAURI ULIOTOLEWA NA MWANASHERIA WA HALMASHAURI  MERICK LUVINGA AMBAYE ALISHAURI BARAZA KUMLIPA MKANDARASI ILI MRADI UANZE KUTEKELEZWA

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA RUNGWE VERONIKA KESSY

MOJA YA MIRADI YA MAJI RUNGWE


Post a Comment