Saturday, October 13, 2012

MALAWI KUZURI NI AMANI ISIYOELEZEKA

NIMEFANIKIWA KUVUKA MPAKA WA MALAWI NA TANZANIA NA HAPO NDIO NAKANYANGA ARDHI YA MALAWI

KWAKWELI NILIPO FIKA KATIKA KIJIJI CHA CHITIPA MALAWI NIKAPOKELEWA NA WENYEJI WANGU KWA KUNYWA TOGWA NA MKATE WA SHAHIRI KWELI WTU WA HUKU NI WAKARIMU SANA NIMEPATA KUWAULIZA MAMBO MAWILI MATATU KUHUSU MAHUSIANA NA UKARIBU WAO NA WATU WA TANZANIA MAJIBU YAO YATAWAJIA KATIKA MFURULIZO WA MATUKIO YA SAFARI YANGU YA MALAWI

MCHANA HUU NIKABAHATIKA KUHUDHURIA TUKIO LA KIHISTOLIA LA HARUSI YA MR CHEYO NA MKEWE  NDOA ILIYOFUNGWA KATIKA KANISA LA KKT ITUMBA WILAYANI ILEJE

MCHUNGAJI MJERUMANI NDIYE ALIYEFUNGISHA NDOA YA MR CHEYO AMBAYE NI AFISA UTUMISHI WILAYA UA RUNGWE

MR MAPUNDA AFISA KILIMO WA BUSOKELO, MR CHEYO WA TBC PAMOJA NA MDOGO WA KINGO WAKISEREBUKA KATIKA HARUSI YA CHEYO NA MKEWE

KIKOSI CHA WATUMISHI WA HALMASHAURI YA RUNGWE NA BUSOKELO WAKISAKATA MANGOMA YA HARUSINI

HAPA NIKIVUKA MPAKA WA MALAWI NA TANZANIA SARAMA MAANA NILIKUWA NA WASIWASI SANA KUMBE HUKU NI AMANI ISIYOELEZEKA
 FUATANA NAMI KWA MATUKIO YA HUKU MALAWI NA TANZANIA ILI UJUE MILA NA DESTURI ZAO NA MAHUSIANO YAO YA KILA SIKU.
KINGO
0752-881456

Post a Comment