Thursday, August 8, 2013

SHEREHE ZA MAADHIMISHO YA NANE NANE ZAFANA KANDA YA NYANDA ZA JUU KUSINI MKOANI MBEYA , MGENI RASMI NI KAIMU MKUU WA MKOA WA MBEYA MH.CAPT(RTD) ASERI MSANGI


MGENI RASMI NI KAIMU MKUU WA MKOA WA MBEYA MH.CAPT(RTD) ASERI MSANGI  WA NNE KUTOKA KUSHOTO AKIPOKEA MAANDAMANO NA MAONESHO KATIKA UWANJA WA MWAKANGALE NANE NANE MBEYA
BAADHI YA VIONGOZI WA SERIKALI WAKIWA KATIKA SHEREHE ZA NANE NANE HUKU WA TANO KUTOKA KULIA NI MKUU WA WILAYA YA RUNGWE CHRISPIN MEELA AKIWA MAKINI KATIKA SHEREHE HII
MWENYEKITI WA TASO KANDA YA NYANDA ZA JUU KUSINI KEPTEN MSTAAFU NKOSWE AKIMKARIBISHA MGENI RASMI MGENI RASMI NI KAIMU MKUU WA MKOA WA MBEYA MH.CAPT(RTD) ASERI MSANGI  KUONGEA NA WANANCHI KATIKA MAANDHIMISHO YA SIKUKUU YA NANE NANE 
MGENI RASMI NI KAIMU MKUU WA MKOA WA MBEYA MH.CAPT(RTD) ASERI MSANGI AKITOA HOTUBA KATIKA KILELE CHA MAADHIMISHO YA SIKUKUU YA NANE NANE KANDA YA NYANDA ZA JUU KUSINI MKOANI MBEYA
VIONGOZI MBALIMBALI WAKIWA KATIKA SHEREHE YA MAADHIMISHO YA SIKU YA WAKULIMA LEO 
WAANDISHI WA HABARI WAKIWA WANACHUKUA MATUKIO KWA UMAKINI KABISA


MENEJA WA UWANJA WA MWAKANGALE AMBAPO NDIPO MAONESHO YA NANE NANE YANAFANYIKA WA PILI KUTOKA KUSHOTO NDUGU KASILATI AKIWA ANAFUATILIA KWA UMAKINI HOTUBA KUTOKA KWA MGENI RASMI MGENI RASMI NI KAIMU MKUU WA MKOA WA MBEYA MH.CAPT(RTD) ASERI MSANGI 
 KIKUNDI CHA MUZIKI KIKIONGOZWA NA MUNG'ONG'O WAKITUMBUIZA KATIKA MAADHIMISHO YA SIKUKUU YA WAKULIMA NANE NANE
 WAFANYAKAZI MBALIMBALI WAKIWA KATIKA SHEREHE ZA MAADHIMISHO YA SIKUKUU YA WAKULIMA MBEYA
 KIKUNDI CHA NGOMA KIKITUMBUIZA KATIKA MAADHIMISHO HAYO YA NANE NANE

EBONY FM WAKIWA LIVE MOJA KWA MOJA KULETA TAARIFA ZA MOJA KWA MOJA YA KILE KINACHOENDELEA NANE NANE 
 MC WA SIKU YA MAADHIMISHO YA WAKULIMA NANE NANE BWANA CHARLES MWAKIPESILE AKIWA ANAENDELEA NA KAZI
UMATI WA WATU MBALIMBALI WALIOFIKA KATIKA SHEREHE ZA NANE NANE MBEYA 

MAANDAMANO YAMEANZA KUELEKEA JUKWAA KUU.



WAONGOZAJI WA MAANDAMANO YA SIKU YA WAKULIMA TAIFA .. NANE NANE WAKIWA WANAELEKEA JUKWAA KUU
MBEYA YETU BLOG KUPITIA TONE MULTIMEDIA GROUP HAWAPO NYUMA WAPO WANAPITA KUONESHA JINSI WANAVYO FANYA KAZI ZAO ZA MITANDAO NA KUONESHA WANANCHI KUWA SASA DUNIA NI KIJIJI .



MAKUNDI MBALIMBALI WAKIWA WANAPITA KUELEKEA JUKWAAA KUU
CHUO KIKUUU CHA SAYANSI NA TEKNOLOJIA MBEYA (MUST )   WAKIELEKEA JUKWAA KUU

WAKULIMA  WAKIELEKEA KATIKA JUKWAA KUU
NMB NAO HAWAPO NYUMA KABISA WAKIWA WANAWAKIRISHA NMB CHAP CHAP











PICHA NA MBEYA YETU
Post a Comment