Sunday, January 20, 2013

MAGEUZI YA KIHISTORIA MBEYA PRESS CLUB

BAADA YA MAGEUZI YA KIHISTORIA SASA PICHA YA PAMOJA

MWENYEKITI ALIYEONDOLEWA MADARAKANI MR CHRISTOPHA NYANYEMBE

KAMERA YA MBEYA YETU IKIWA KAZINI

MAKAMU MWENYEKITI AKIJITETEA MBELE YA MKUTANO KUWA MAAMUZI YOTE YALIYOFANYIKA KUPOTEA KWA PESA HAYAKUWA NA BARAKA NA KAMATI KUU KWAKUWA TANGU UCHAGUZI UFANYIKE HAIJAWAHI TOKEA KUFANYIKA KIKAO CHOCHOTE CHA MAAMUZI

MWENYEKITI ALIYEONDOLEWA MADARAKANI MR CHRISTOPHA NYANYEMBE ALIYEVAA TISHET PUNDAMILIA HAPA MBELE AKISHUHUDIA KURA ZA KUMUONDOA MADARAKANI

KAMATI KUU YA MBEYA PRESS CLUB NAYO IKATOLEWA KWANI  SAMAKI MMOJA AKIOZA??

MWENYEKITI WA KIKAO CHA DHARULA MR MWAKILILI AKIONGOZA KIKAO KWA MAKINI

WANGAPI WANASEMA MWENYEKITI AJIUZULU ?
HII NDIO NGUVU YA UMMA KUWAJIBISHANA INAPOBIDI KUWA ILI KUONGEZA UADIRIFU WA UONGOZI KWA UNAOWAONGOZA

 FESTO SIKAGONAMO AKISOMA TAARIFA YA KAMATI KUU NA KUSEMA KUWA KAMATI KUU ILIDHARAULIWA NA MWENYEKITI 

CHARLES MWAKIPESILE AKISEMA KUWA ANAJIUZULU KWASABABU HAYUPO TAYARI KUCHANGANYIKANA NA KUFANYA KAZI NA VIONGOZI WABADHILIFU NA YEYE ALIKUWA MJUMBE WA KAMATI KUU.

RASHID MKWINDA AKISOMA MALALAMIKO KWA NIABA YA WANACHAMA WENZAKE
WANACHAMA WAKIWA MAKINI KUSIKILIZA TAARIFA YA CHAMA
MKURUGENZI WA UTPC ABUBAKAR KARSAN ALIYEHUDHURIA KAMA SHUHUDA KATIKA MKUTANO HUO ALIPATA WAKATI MGUMU WA KUWATULIZA WANACHAMA NA KUWASII WAFUATE KANUNI ZA MKUTANO
UMAKINI ULITAWARA KWENYE KIKAO HIKI

CHRISTOPHER NYENYEMBE MWENYEKITI ALIYELAZIMISHWA KUJIUZULU KUTOKANA NA TUHUMA ZA UBADHIRIFU WA FEDHA ZA KLABU HIYO
HII NDIYO KAMATI KUU ILIYODHARAULIWA NA MWENYEKITI NA KUPELEKEA KAMATI HII KUJIUZULU

MWENYEKITI WA KAMATI YA MUDA YA KLABU YA MBEYA PRESS BRANDY NELSON AKIWASHUKURU WANANCHI BAADA YA KUCHAGULIWA KUIONGOZA KAMATI HIYO, KUSHOTO NI MKURUGENZI WA UTPC ABUBAKAR KARSAN ALIYEHUDHURIA KAMA SHUHUDA KATIKA MKUTANO HUO
HII NDIYO KAMATI KUU YA MUDA ILIYOCHAGULIWA NA WANACHAMA

KATIBU WA KAMATI YA MUDA USWEGE LUHANGA  AKISHUKURU WANACHAMA BAADA YA KUCHAGULIWA KATIKA KAMATI YA MUDA

MWEKA HAZINA WA KAMATI YA MUDA EMANUEL LENGWA AKISHUKURU BAADA YA KUCHAGULIWA KUSHIKILIA NAFASI HIYO
PICHA YA PAMOJA MARA BAADA YA KUMALIZA MKUTANO HUO KATIKA HOTELI YA MBEYA PEAK

Brady Nelson mwenyekiti,katibu Uswege Luhanga na ,Mwekahazina Emmanuel Lengwa,wajumbe ni Hosea Cheyo,Modestus Nkulu,Festo Sikagonamo na Esther Macha ambao watakuwepo madarakani kwa miezi minne kabla ya kuitisha uchaguzi Rasmi.
MWENYEKITI WA MUDA BRAND NELSON

HAWA JAMAA SIJUI WANAPONGEZANA KWA LIPI


 HALMASHAURI YAANZA KURUDISHA KWA NGUVU NYUMBA ZA SERIKALI KWA WALIOUZIWA NA BAADAYE WALIRUDISHIWA PESA NA WENGINE LUZIKATAA
HAPA BAADA YA KUONDOA VYOMBO VYA MPANGAJI NA KUIFUNGA NYUMA MIJAWAPO KATI YA 11 ZILIZOUZWA AWALI




MMMMM HIII GALI NI YA SERIKALI HAINA HATA NAMBA HEBU CHEKI KWA CHINI IMEFUNGWA NA KAMBA

MMMM KAMBA GALI YA SERIKALI?

MMOJA WA WAHANGA WA KUFUKUZWA KATIKA NYUMBA ZA SERIKALI BAADA YA KUZIREJESHA  NAYE AKAPATA NAFASI YA KUBIPIGA PICHA

ZOEZI NI GUMU SANA KUONDOA WAKAZI 11 HAPA WAFANYAKAZI WA MAJEMBE NA HALMASHAURI WAKIPUMZIKA KIDOGO NA KUENDELEA NA ZOEZI


 MDOGO WANGU WA MWISHO MR UWEZO N. MWALWEGA ATARAJIA KUPATA MKE
UKIONA MWANAUME KAPIGA MAGOTI JUA ........UJANJA UMEKWISHA

BABA NA MAMA MCH, MWALWEGA WAKIWA NA MAMA MKWEWETU PAMOJA NA UWEZO NA MKEWE MTARAJIWA

SEHEMU YEYOTE HUWEZI UKAKOSA WAPAMBE HAPO MR IKU P, KUSHOTO NA MTANZANIA OWEN PAMOJA NA MKEWE WAKIWA NA WATARAJIWA WA MWEZI WA 5 TAREHE 11

FAMILIA YETU YA KICHUNGAJI MWISHO WA SIKU MUHIMU KUPIGA MAGOTI UKAPATA BARAKA

 

 

Watanzania Tuokoe Maisha ya Mtoto Hanifa (Miaka 5)

MtotoHanifa
Mtoto Hanifa Salum Hassan mwenye umri wa miaka mitano anasumbuliwa na ugonjwa wa Saratani ya Damu (Leukemia) ambao umemfanya ashindwe kusimama na kutembea, anasumbuliwa na maumivu ya kichwa wakati wote, wakati mwingine
hushindwa kupumua hivyo kulazimika kupumua kwa kutumia mashine pia hawezi kula analishwa kwa kutumia mirija na pia kila baada ya muda inabidi abadilishiwe damu.
MATIBABU
Matibabu ya mtoto Hanifa ni ya gharama kubwa sana. Ugonjwa wake haukujulikana alipopelekwa Hospitali ya taifa Muhimbili lakini alipopelekwa nchini India gharama za uchunguzi pekee zilikuwa dola 7,600 ambapo mtoto Hanifa aligundulika kuwa na ugonjwa wa Acute lymphoblastic Leukemia. Matibabu yake yalipangwa yawe kwa awamu tatu ambapo awamu ya kwanza ya matibabu iligharimu dola 10,000. Mwisho wa awamu ya kwanza zilihitajika dola 10,000 zingine ili aingie kwenye awamu ya pili ya matibabu lakini uwezo wa ndugu na jamaa ulikuwa ndio umeishia hapo hivyo matibabu ya mtoto Hanifa yalilazimika kukatishwa na Hanifa kurudishwa Tanzania. Ripoti za madaktari India zilipelekwa Muhimbili ambapo matibabu ya mtoto Hanifa yalipangwa kugharimu Tsh. milioni 2 kwa mwezi. Hakuna pesa za kumwezesha mtoto kuanza matibabu Muhimbili hivyo mtoto Hanifa amebaki nyumbani jijini Dar es Salaam akiwa kwenye hatari kubwa ya maambukizi mbalimbali ambayo yanaweza kuhatarisha maisha yake.
Hadi sasa ndugu na jamaa wanahaha kutafuta pesa za kumwezesha mtoto Hanifa kumalizia awamu mbili za matibabu yake nchini India kama ikiwezekana au ikishindikana basi aweze kuanza matibabu Muhimbili.
MICHANGO
Kwa watakaopenda kujitolea kuokoa maisha ya Mtoto Hanifa wanaombwa watoe michango yao kupitia akaunti hizi
Kwa walio Tanzania
Jokha Khamis Issa
Akaunti Namba: 041212000428
People Bank of Zanzibar
Kwa mawasiliano namba ya simu ni: +255 777 462587Kwa walio nje ya Tanzania wanaweza kutuma michango yao kwa akaunti hii 
Suleiman Maadini
Account Number: 15092968
Sort Code: 30-67-99
Bank: Lloyds TSB
Country: United Kingdom
Kwa mawasiliano na Bwana Maadini: +44 78 18674305

  NA

CCM kazi imeanza mangula ateta na mabalozi ccm

Makamu Mwenyekiti wa CCM (Bara), Philip Mangula akizungumza na wajumbe wa nyumba kumi wa Ilemela na Nyamagana jijini Mwanza, alipokutana nao kwenye Uwanja wa Nyamagana, leo Januari 20, 2013, kabla ya kuhutubia mkutano wa hadhara kwenye uwanja huo.
Wajumbe wa nyumba kumi wakimsilikiza Mangula alipozungumza nao kwenye Uwanja wa Nyamagana jijini Mwanza muda huu kabla ya kuhutubia mkutano wa hadhara baadaye kwenye Uwanja huo.


Wajumbe wa nyumba kumi wa Ilemelea na Nyamagana jijini Mwanza, wakiwa katika foleni kwa ajili ya kumuuliza maswali Makamu Mwenyekiti wa CCM (Bara) Philip Mangula, alipozungumza nao kwenye Uwanja wa Nyamagana, leo Januari 20, 2013 na maswali yote yalijibiwa kwa ufasaha

 MBEYA NA AJALI TENA

AJALI YA BASI LA NGANGA MMOJA AFARIKI PAPO HAPO NA MAJERUHI ZAIDI YA 40 WAPELEKWA HOSPITALI YA RUFAA MBEYA

BASI LA NGANGA LILILOKUWALINATOKEA MBEYA KWENDA DSM LIMEPINDUKA ENEO LA IMEZU  MBEYA AJALI HIYO IMETOKEA MAJIRA YA SAA MBILI ASUBUHI ABIRIA MMOJA AMEFARIKI PAPO HAPO NA ZAIDI YA MAJERUHI 40 WAMEPELEKWA KATIKA HOSPITALI YA RUFAA MBEYA ABIRIA ALIYEFARIKI AMETAMBUWA KWA JINA LA ENOCK LWILA MKAZI WA MAMA JOHN MBEYA NA NIMFANYABIASHARA MWANJELWA
BAADHI YA WAKAZI WA IMEZU WAMESEMA AJALI HIYO IMESABABISHWA NA MWENDO KASI 

MWILI WA MAREHEMU ENOCK LWILA  UKIWA UMELAZWA CHINI KUSUBIRI WANA USALAMA KUJA UCHUKUA
MAREHEMU ENOCK LWILA AMEKUTWA NA ZAIDI YA SHILINGI MILION 15 KATIKA SOKSI NA KWENYE MIFUKO YAKE YA SURUALI INASEMEKEANA ALIKUWA ANAENDA DSM KUNUNUA BIDHAA MBALIMBALI ZA DUKANI KWAKE
HAPA WANAUSALAMA WAKIHESABU PESA WALIZOZIKUTA KWENYE MWILI WA MAREHEMU ENOCK HUKU WANANCHI WAKISIMAMIA KWA MAKINI ZOEZI HILO LA KUHESABU HIZO HIZO PESA ZAIDI YA SHILINGI MILION 15  ALIKUWANAZO MAREHEMU 

TAARIFA KAMILI YA KUHUSU AJALI HII TUTAWALETEA 
Post a Comment