Friday, October 11, 2013

TAARIFA YA JESHI LA POLISI MKOA WA MBEYA KWA VYOMBO VYA HABARI

DSC00260WILAYA YA RUNGWE – MAUAJI.
MNAMO TAREHE 10.10.2013 MAJIRA YA SAA 14:30HRS HUKO KATIKA ENEO LA KIWIRA STENDI YA MAGARI WILAYA YA RUNGWE MKOA WA MBEYA.  MTU MMOJA ALIYEFAHAMIKA KWA JINA MOJA LA ISMAIL S/O ?, MIAKA 25, KYUSA, MKAZI WA UYOLE,  ALIUAWA KWA KUPIGWA SEHEMU MBALIMBALI ZA MWILI WAKE NA KUNDI LA WANANCHI WALIOAMUA KUJICHUKULIA SHERIA MKONONI WAKITUMIA SILAHA ZA JADI MAWE, FIMBO NA MARUNGU KISHA MWILI WAKE KUCHOMWA MOTO. CHANZO NI TUHUMA ZA KUJIHUSISHA NA MATUKIO YA UPORAJI WA PIKIPIKI NA KUWAUWA WAENDESHA PIKIPIKI @ BODABODA. MWILI WA MAREHEMU UMEHIFADHIWA HOSPITALI YA MAKANDANA –TUKUYU. MSAKO MKALI DHIDI YA WAUAJI UNAFANYWA.KAMANDA WA POLISI MKOA WA MBEYA KAMISHNA MSAIDIZI WA POLISI DIWANI ATHUMANI ANATOA WITO KWA JAMII KUACHA TABIA YA  KUJICHUKULIA SHERIA MKONONI BADALA YAKE WAWAFIKISHE WATUHUMIWA WANAO WAKAMATA KWA TUHUMA MBALIMBALI KWENYE MAMLAKA HUSIKA ILI SHERIA ICHUKUE MKONDO WAKE. PIA ANATOA RAI KWA YEYOTE MWENYE TAARIFA JUU YA WALIKO WAHUSIKA WA TUKIO HILO WAZITOE ILI WAKAMATWE NA SHERIA ICHUKUE MKONDO WAKE. 
WILAYA YA CHUNYA – KUPATIKANA NA SILAHA [GOBOLE] BILA KIBALI.
 MNAMO TAREHE 10.10.2013 MAJIRA YA SAA 14:00HRS HUKO KATIKA KITONGOJI CHA KININGA KIJIJI CHA KAPALALA WILAYA YA  CHUNYA MKOA WA MBEYA. ASKARI POLISI WAKIWA DORIA WALIMKAMATA THOMAS S/O GERVAS, MIAKA 42,MKIMBU,MKULIMA,MKAZI WA KIJIJI CHA KAPALALA AKIWA NA SILAHA BUNDUKI AINA YA  GOBOLE BILA KIBALI. MBINU NI KUFICHA SILAHA HIYO KATIKA KIBANDA CHAKE KILICHOPO SHAMBANI. KAMANDA WA POLISI MKOA WA MBEYA KAMISHNA MSAIDIZI WA POLISI DIWANI ATHUMANI ANATOA WITO KWA JAMII KUACHA KUMILIKI SILAHA BILA KUFUATA TARATIBU KWANI NI KOSA LA JINAI.  
 [DIWANI ATHUMANI - ACP]
KAMANDA WA POLISI MKOA WA MBEYA.
Post a Comment